ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แนนซี่당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
นายโลซิฟผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนของพวกเขามีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา ความร่วมมือที่น่าพอใจมาก! -
อำพันคุณภาพบริษัทของคุณดีมาก จนถึงขณะนี้ ฉันยังไม่พบอัตราการชำรุดบกพร่องเป็นศูนย์ หวังว่าคุณจะรักษาสภาพที่ดีนี้ไว้! ขอบคุณ. -
ไมค์منتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
โคริสผลิตภัณฑ์ประมวลผลมีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา หุ้นส่วนยอดเยี่ยมมาก!
คำหลัก [ hot rolled steel sheet ] การจับคู่ 393 ผลิตภัณฑ์.
ซิงค์เคลือบเหล็กเหล็กกระปุก HDGI / GI หมักร้อน S235 S355 เกรด C อ่อน
| คำสำคัญ: | สายม้วนเหล็กเหล็กกระปุก |
|---|---|
| เกรด: | DX51D/DX52D |
| ความแข็ง: | มิดฮาร์ด |
กำหนดเอง 2 มม. ขดลวดชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน JIS G3302 SGCC GI แผ่นโลหะ
| เทคโนโลยี: | จุ่มร้อน |
|---|---|
| พื้นผิว: | ลวดลายที่กำหนดเอง |
| การทดสอบ: | มีการตรวจสอบบุคคลที่สาม |
34CrMo4 A103 ท่อเหล็กสแตนเลสแบบไม่มีรอยต่อสำหรับเครื่องแลกเปลี่ยนความร้อน
| ความหนา: | SCH5~SCH160, STD, XS, XXS, 2mm~100mm |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 15 - 406 มม |
| ความอดทน: | ± 1% |
40mm กว้าง 20# 45# 60# สแตนเลสคาร์บอน สตาร์ดกลม สตาร์ดเลเซอร์ตัดสําหรับโครงสร้าง
| คำสำคัญ: | บาร์เหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| ข้อกำหนดทางการค้า: | FOB, CFR, CIF, EXW |
| ประเภท: | บาร์กลม |
ST37 โคลล์เหล็กคาร์บอนอ่อน SAE1006 JIS มาตรฐานเหล็กดํา โลลเย็น
| ประเภท: | เหล็กม้วนคาร์บอน |
|---|---|
| ระดับ: | SAE1010, SS400, Q235B, Q960D, P235GH, S355 เป็นต้น |
| รหัสคอยล์: | 508-610mm หรือตามคำขอของคุณ |
GI ขดลวดเหล็กชุบสังกะสีขั้นต่ำ Spangle ม้วนแผ่นโลหะสังกะสี SGCC DX51D
| แอปพลิเคชัน: | การใช้โครงสร้าง |
|---|---|
| ระยะเวลาการค้า: | FOB, CRF, CIF, EX |
| ความหนา: | 30-1250 มม. (± 2 มม.) หรือกำหนดเอง |
เกรด SGCC DX51D ม้วนเหล็กชุบสังกะสี 2.0 มม. โลหะสังกะสีจุ่มร้อน
| ชื่อ: | เหล็กม้วนสังกะสี |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS G3302 / JIS G3312 /JIS G3321/ ASTM A653M / A924M 1998 |
| ระดับ: | SGCC,SGLCC, CGCC, SPCC, ST01Z, DX51D, A653 |
ขดลวดเหล็ก PPGI เคลือบสังกะสีแบบจุ่มร้อน 6 มม. DX51D Z100g สำหรับหลังคาลูกฟูก
| วัสดุ: | เหล็กกัลวาไนซ์ |
|---|---|
| ข้อกำหนดการค้า: | FOB CIF CFR EXW |
| ความหนา: | 0.6-6 มม. หรือตามความต้องการ |
ASTM Q195 ท่อเหล็กคาร์บอนต่ํา HR ท่อสี่เหลี่ยม 10 * 10 มม - 600 * 600 มม
| ชื่อสินค้า: | ท่อเหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| มาตรฐาน: | GB, AISI, ASTM, DIN, En, SUS, Uns เป็นต้น |
| กว้าง: | 10*10mm-600*600mm หรือตามความต้องการ |
0.12 - ม้วนเหล็กชุบสังกะสีหนา 3 มม. รีดเย็น Dx51D สังกะสีสำหรับมุงหลังคา
| พิมพ์: | ม้วน |
|---|---|
| ระดับ: | DX51D |
| แพรวพราว: | ใหญ่/ปกติ/ต่ำสุด/ศูนย์ |


