ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แนนซี่당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
นายโลซิฟผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนของพวกเขามีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา ความร่วมมือที่น่าพอใจมาก! -
อำพันคุณภาพบริษัทของคุณดีมาก จนถึงขณะนี้ ฉันยังไม่พบอัตราการชำรุดบกพร่องเป็นศูนย์ หวังว่าคุณจะรักษาสภาพที่ดีนี้ไว้! ขอบคุณ. -
ไมค์منتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
โคริสผลิตภัณฑ์ประมวลผลมีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา หุ้นส่วนยอดเยี่ยมมาก!
คำหลัก [ hot rolled steel sheet ] การจับคู่ 393 ผลิตภัณฑ์.
ASTM A516 Gr 60 Ms โป้เหล็กคาร์บอน โบตเซล เครื่องปั่นความดัน Q+T ความร้อนเรียบ ISO 9001
| คำสำคัญ: | แผ่นเหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM A516/A573/572 เกรด 60 เกรด 70 |
| พื้นที่: | สีดำหรือเคลือบด้วยน้ำมันเพื่อป้องกันสนิม |
ASTM 1050 1020 ท่อเหล็กก๊าบอน ท่อ ERW ที่เชื่อม
| คําสําคัญ: | ท่อเหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| กว้าง: | 10-100mm หรือตามความต้องการ |
| รูปร่างส่วน: | กลมสี่เหลี่ยม |
ASTM Q195 ม้วนเหล็กคาร์บอน Q215 Q235 Q345 แผ่นเคลือบหลังคาโลหะ
| ความหนา: | 2-50 มม. หรือตามที่คุณต้องการ |
|---|---|
| พื้นผิว: | ทำความสะอาด ตกแต่ง พ่นสี และพ่นสี |
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วันตามคำสั่งเฉพาะ |
AISI C45 Q235 A36 วัสดุโครงสร้างม้วนเหล็กคาร์บอนปรับแต่งสำหรับเพดานรถยนต์
| คำสำคัญ: | เหล็กม้วนคาร์บอน |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI,ASTM |
| ความหนา: | 2-50 มม. หรือตามความต้องการ |
ท่อเหล็กคาร์บอนที่ไม่สกัดเหล็ก ความหนา 2 มม ASTM 1050 ERW การตรวจสอบส่วนที่สามที่เชื่อม
| คําสําคัญ: | ท่อเหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| สะสมหรือไม่: | ไม่ใช่โลหะผสม |
| กว้าง: | 10-100mm หรือตามความต้องการ |
ผนังเหล็กคาร์บอนหนักปานกลาง ทนทานการสวม หนา 50 มม แพ็คเกจที่กําหนดเอง
| คำสำคัญ: | แผ่นเหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| สัญลักษณ์: | OEM (ความต้องการของลูกค้า) |
| ใบรับรอง: | ISO9001:2008 |
Q345r A516 Gr70 โคลล์เหล็กคาร์บอน 16 Gauge หนาเหล็กแผ่นขนาดที่กําหนดเอง
| ประเภท: | เหล็กม้วนคาร์บอน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | SS400,Q235,Q345R,SA302,SA516,A572,S275,S355 |
| ความหนา: | 0.6-12 มม. หรือตามความจำเป็น |
JIS G3302 SGCC PPGI เหล็กม้วนเคลือบสังกะสีเคลือบสี 1220 มม. สำหรับงานก่อสร้าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เหล็กม้วนสังกะสี |
|---|---|
| ข้อกำหนดการค้า: | FOB CIF CFR EXW |
| ความกว้าง: | 600mm-2000mm หรือตามความต้องการ |
Ms รายงานการทดสอบความทนทานต่อการสกัดของสอยเหล็กคาร์บอนต่ํา S280GD Q960D
| คำสำคัญ: | เหล็กม้วนรีดเย็น |
|---|---|
| วัสดุ: | Q195, Q235, Q345, Q275, A572 |
| ความยาว: | 4-12m หรือตามความต้องการ |
St37 St52 สแตนเลสคาร์บอนมะแกนซีนสูง 6mm 8mm EN สแตนเดอร์ด แพลต ดํา
| คำสำคัญ: | แผ่นเหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.3-20มม.หรือตามความต้องการ |


