ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แนนซี่당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
นายโลซิฟผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนของพวกเขามีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา ความร่วมมือที่น่าพอใจมาก! -
อำพันคุณภาพบริษัทของคุณดีมาก จนถึงขณะนี้ ฉันยังไม่พบอัตราการชำรุดบกพร่องเป็นศูนย์ หวังว่าคุณจะรักษาสภาพที่ดีนี้ไว้! ขอบคุณ. -
ไมค์منتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
โคริสผลิตภัณฑ์ประมวลผลมีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา หุ้นส่วนยอดเยี่ยมมาก!
คำหลัก [ hot rolled steel sheet ] การจับคู่ 393 ผลิตภัณฑ์.
ASTM SUS 316 สแตนเลสแผ่นแผ่นเงิน 5 มม. 6 มม.
| ชื่อสินค้า: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM,AISI,JIS,EN,DIN,GB |
| ความหนา: | 0.3-10mm หรือตามความต้องการ |
0.3mm Z275 G350 Prime Hot Dip โคลล์เหล็กเหล็กกระปุก JIS ASTM DX51D SGCC
| การใช้งาน: | หลังคา, ตกแต่ง, แผ่นแปลน, ใช้ในเชิงพาณิชย์, การขึ้นรูป |
|---|---|
| แพรวพราว: | แพรวพราวปกติ, แพรวพราวน้อยที่สุด, แพรวพราวเป็นศูนย์, แพรวพราวใหญ่ |
| ชื่อสินค้า: | สายม้วนเหล็กเหล็กกระปุก |
ASTM A653 เหล็กม้วนเคลือบสังกะสีเคลือบสังกะสี 3mm SPGC รีดเย็น
| เคลือบสังกะสี: | 30-275ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 10-1500mm หรือตามที่กำหนดเอง |
| ความหนา: | 0.2mm-3mm |
แผ่นหลังคาลอนลูกฟูก PPGI เคลือบสี Ral หนา 0.5 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นลูกฟูกเหล็กชุบสังกะสี / แผ่น |
|---|---|
| รูปร่าง: | แผ่นคลื่น |
| เทคนิค: | รีดเย็นรีดร้อน |
AISI Mild Carbon Steel Coil ปรับแต่ง Q235B Q345 S45C HR ความกว้าง 1220 มม
| คำสำคัญ: | เหล็กม้วนคาร์บอน |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI,ASTM |
| ความหนา: | 2-50 มม. หรือตามความต้องการ |
PPGI ม้วนเหล็กชุบสังกะสีเคลือบสี 0.12- 6 มม. SGCC รีดเย็น
| ข้อกำหนดการค้า: | FOB, EXW, CIF, CFR |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | จุ่มร้อนรีดร้อนรีดเย็น |
| เคลือบสังกะสี: | 30-275 ก./ตร.ม |
OEM Q235 Q345 แผ่นโลหะคาร์บอนม้วนเหล็ก 0.17mm-1.7mm
| เทคนิค: | รีดเย็น / รีดร้อน |
|---|---|
| ระยะเวลาการค้า: | FOB, CFR, CIF, EXW |
| ความกว้าง: | 100-1250 มม. หรือตามความต้องการ |
ขดลวดเหล็กชุบสังกะสี GI แบบจุ่มเย็น 28 เกจ SGCC Aluzinc Iron Meltable Roll
| แอปพลิเคชัน: | แผ่นหม้อต้ม |
|---|---|
| คำสำคัญ: | เหล็กม้วนสังกะสี |
| พื้นผิว: | เคลือบสังกะสี |
Slit Edge ม้วนเหล็กคาร์บอนสูง ASTM C45 1045 20 24 เกจ 5MM 10 MM
| พิมพ์: | เหล็กม้วนคาร์บอน |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น / รีดร้อน |
| ความอดทน: | ±3% |
Shipbilding คาร์บอนสแตนเลสแผ่น DH36 ใบเรือ 6 มม 8 มม ขนาดที่กําหนดเอง
| คำสำคัญ: | แผ่นเหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| ระดับ: | AH36, DH36, SS400, ASTM A36, A572, ST37, ST52, Q195 |
| สาเหตุ: | Jiangsu จีน |


