ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แนนซี่당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
นายโลซิฟผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนของพวกเขามีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา ความร่วมมือที่น่าพอใจมาก! -
อำพันคุณภาพบริษัทของคุณดีมาก จนถึงขณะนี้ ฉันยังไม่พบอัตราการชำรุดบกพร่องเป็นศูนย์ หวังว่าคุณจะรักษาสภาพที่ดีนี้ไว้! ขอบคุณ. -
ไมค์منتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
โคริสผลิตภัณฑ์ประมวลผลมีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา หุ้นส่วนยอดเยี่ยมมาก!
คำหลัก [ hot rolled steel sheet ] การจับคู่ 393 ผลิตภัณฑ์.
St52 SAE 1010 แผ่นเหล็กคาร์บอน ความหนา 5 มม.
| คำสำคัญ: | แผ่นเหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| มาตรฐาน: | GB/T709-2006, ASTM A36, JIS G4051 |
| ใบรับรอง: | CE, RoHS, BIS, JIS, ISO9001 |
แผ่นกระจกสแตนเลส 430 3 มม. ทองขนาด 4X8 สำหรับวัสดุก่อสร้าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดร้อนรีดเย็น |
| ขอบ: | ขอบโรงสี ขอบร่อง |
5mm-120mm Ultra AR แผ่นเหล็กแผ่นขัดคาร์บอน JISG3101 NM500A/B/C
| รักษาความร้อน: | ดับอุณหภูมิ |
|---|---|
| การทดสอบ: | มีการตรวจสอบบุคคลที่สาม |
| วัสดุ: | NM500A NM500B NM500C |
18 เกจรีดเย็น Cr แผ่นโลหะ ASTM A512 Gr50 A36 ST37
| เทคโนโลยี: | รีดเย็น |
|---|---|
| ขั้นต่ำ: | 1 ตัน |
| ใบรับรอง: | API, ISO9001 |
ASTM A36 A283 MS แผ่นเหล็กคาร์บอน โลลด์เย็น 1220 มม ความกว้างแผ่นเหล็ก การก่อสร้าง
| ความหนา: | ตามความต้องการ |
|---|---|
| ระยะเวลาการค้า: | FOB,CFR,CIF,EXW |
| แพ็คเกจ: | บรรจุสมุทรเพื่อการส่งออก |
AISI S235Jr Q235 16 มม. ม้วนเหล็กคาร์บอนสังกะสีรีดร้อนเย็น Ms Boiler Mild เหล็กคาร์บอนต่ำขดลวดโลหะ
| พิมพ์: | เหล็กม้วน |
|---|---|
| การใช้งานพิเศษ: | เหล็กม้วนกำลังสูง |
| รหัสคอยล์: | 508มม./610มม |
AR500 ผนังเหล็กทนทานการสกัด กระดาษเหล็กทับร้อน การฉีด
| ยี่ห้อ: | บาวสตีล |
|---|---|
| รุ่น: | AR500,AR400 |
| การใช้งานพิเศษ: | แผ่นเหล็กความแข็งแรงสูง |
ST37 ม้วนเหล็กคาร์บอนรีดร้อนหนา 2 มม. ความกว้าง 1500 ใช้สำหรับแผ่นคอนเทนเนอร์
| พิมพ์: | เหล็กม้วนคาร์บอน |
|---|---|
| หนา: | 0.8-4.0 มม. หรือตามความต้องการ |
| รูปร่าง: | ขดลวดแผ่นเรียบ |
จุ่มร้อน AISI Q235 Q345 แผ่นโครงสร้างเหล็กม้วนชุบสังกะสี
| ความยาว: | เป็นข้อกำหนด |
|---|---|
| ความกว้าง: | 600mm-1250mm |
| เทคนิค: | รีดร้อน |
คุณภาพสูง ASTM A283 เหล็กแผ่นรีดร้อนเกรด C เหล็กแผ่นรีดร้อนหนา 2 มม
| พิมพ์: | เหล็กม้วนคาร์บอน |
|---|---|
| ความกว้าง: | 500-2500mm หรือตามที่ลูกค้าต้องการ |
| บริการประมวลผล: | ดัด, เชื่อม, ดีสคอยล์, ตัด, เจาะ |


