ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แนนซี่당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
นายโลซิฟผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนของพวกเขามีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา ความร่วมมือที่น่าพอใจมาก! -
อำพันคุณภาพบริษัทของคุณดีมาก จนถึงขณะนี้ ฉันยังไม่พบอัตราการชำรุดบกพร่องเป็นศูนย์ หวังว่าคุณจะรักษาสภาพที่ดีนี้ไว้! ขอบคุณ. -
ไมค์منتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
โคริสผลิตภัณฑ์ประมวลผลมีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา หุ้นส่วนยอดเยี่ยมมาก!
คำหลัก [ hot rolled steel sheet ] การจับคู่ 393 ผลิตภัณฑ์.
DH36 AH32 แผ่นเหล็กก๊าบอน ความยาว 2 เมตร สายลากเย็น สร้างเรือเบาเงิน
| คำสำคัญ: | แผ่นเหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, DIN, JIS, GB, BS |
| ความกว้าง: | 600-2300mm หรือตามความต้องการ |
ISO9001 ASTM การวาดเหล็กแผ่นรีดเย็นชนิดม้วนอ่อน เหล็กกล้าคาร์บอนต่ำโครงสร้าง
| ขั้นต่ำ: | 1 ตัน |
|---|---|
| ขอบ: | Mill Edge \ Slit Edge |
| บรรจุุภัณฑ์: | แพคเกจมาตรฐานการเดินเรือ |
P235GH Q960D โคลล์สแตนเลสคาร์บอน แข็งแรงเต็ม ความกว้าง 1220 มม สําหรับอุตสาหกรรมก่อสร้าง
| ประเภท: | เหล็กม้วนคาร์บอน |
|---|---|
| ระดับ: | A36, SS400, Q235B, Q960D, P235GH, S355 เป็นต้น |
| ขนาด: | สามารถปรับแต่งได้ |
20x20 ท่อเหล็กสี่เหลี่ยมสีดำ 6m Q195 Welded Square Pipe
| ความยาว: | 6m, 6M 9M 12M หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| ความอดทน: | ±5% |
| ทางเทคนิค: | รีดร้อน/เย็น |
เหล็กม้วนรีดเย็น ASTM A36 Ss400 สำหรับงานก่อสร้าง
| พิมพ์: | เหล็กม้วนคาร์บอน |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็นรีดร้อน |
| ความอดทน: | ± 1% |
ASTM A283 เกรด C แผ่นเหล็กคาร์บอน แผ่นโลหะผิวดํา ด้วยขนาดที่กําหนดเอง
| คำสำคัญ: | แผ่นเหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| ระดับ: | SAE1008 SAE1010 SAE1050 SAE1070 DH36 |
| มาตรฐาน: | GB/T709-2006, ASTM A36, JIS G4051 |
แผ่นเหล็กคาร์บอนสีดํา 10 มม. 20 มม. SAE1008 SAE1010 SAE1070 4x8 คุณภาพสูง
| คำสำคัญ: | แผ่นเหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| ระดับ: | SAE1008 SAE1010 SAE1050 SAE1070 |
| มาตรฐาน: | GB/T709-2006, ASTM A36, JIS G4051 |
Baffle Support Carbon H Steel Section 12m Conveyor Belt Highway U Channel
| ระดับ: | Q235/Q235B/Q345/Q345B/Q355/Q245 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การจัดส่งของเหลว, ท่อโครงสร้าง, การก่อสร้าง, การแคร็กปิโตรเลียม, ท่อน้ำมัน, ท่อแก๊ส |
| ระยะเวลาการค้า: | FOB, CRF, CIF, EX |
S45C 1045 กระดานเหล็กคาร์บอน ขนาดที่กําหนดเอง สนับสนุนหม้อเหล็ก การบรรจุมาตรฐาน
| คำสำคัญ: | เหล็กเส้นรีดร้อน |
|---|---|
| ความกว้าง: | 700-2300mm หรือคุณต้องการ |
| ได้รับการรับรอง: | ISO9001 |
แผ่น HRPO เหล็กทนการสึกหรอคาร์บอนทั่วไป JIS NM360
| เกรดเหล็ก: | NM360A,NM360B,NM360C |
|---|---|
| ความกว้าง: | 635-2200มม |
| การใช้งานพิเศษ: | แผ่นเหล็กความแข็งแรงสูง |


