ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แนนซี่당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
นายโลซิฟผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนของพวกเขามีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา ความร่วมมือที่น่าพอใจมาก! -
อำพันคุณภาพบริษัทของคุณดีมาก จนถึงขณะนี้ ฉันยังไม่พบอัตราการชำรุดบกพร่องเป็นศูนย์ หวังว่าคุณจะรักษาสภาพที่ดีนี้ไว้! ขอบคุณ. -
ไมค์منتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
โคริสผลิตภัณฑ์ประมวลผลมีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา หุ้นส่วนยอดเยี่ยมมาก!
คำหลัก [ hot rolled steel sheet ] การจับคู่ 393 ผลิตภัณฑ์.
AISI 201 304 แผ่นสแตนเลส 2B BA ผิว ASTM 240 0.5 มม โลลเย็น 1000 มม
| ความหนา: | 0.3mm-3.0mm |
|---|---|
| รูปทรง: | แบน |
| การรักษา: | รีดเย็นรีดร้อน |
OEM Hot Dip ASTM EN10346 เหล็กแผ่นเคลือบสังกะสี 4mm ~ 300mm
| ความยาว: | เป็นข้อกำหนด |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | รีดร้อน / รีดเย็น |
| สีพื้นผิว: | เศษไม้ |
การตัดน้ําเจ็ต GB/T พลาสต์เหล็กคาร์บอนสแตนด์ ASTM A36 ผนังเหล็กความหนากลาง
| คำสำคัญ: | แผ่นเหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3-20มม.หรือตามความต้องการ |
| ความกว้าง: | 600-2200มม. หรือตามความต้องการ |
แผ่นเหล็กสแตนเลส AISI SUS 304 0.3 มม. - 6 มม. ใบรับรอง ISO สำหรับอาคาร
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| มาตรฐาน: | ASTM,AISI,JIS,EN,DIN,GB |
904L ผิวกระจกแผ่นแผ่นเหล็กไร้ขัด โลลเย็น 0.3mm-3.0mm
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3mm-3.0mm |
| มาตรฐาน: | ASTM,AISI,JIS,EN,DIN,GB |
เหล็กม้วนคาร์บอนดำรีดเย็น 2200 มม. เคลือบสังกะสีสำหรับงานวิศวกรรม
| ชื่อ: | เหล็กม้วนคาร์บอน |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM,DIN,JIS,BS,GB/T |
| เทคนิค: | รีดร้อน |
JIS G3302 SGCC โลหะเหล็กเหล็กกระดาษ Gi หน้ากว้าง 1220 มิลลิเมตร
| การรักษาพื้นผิว: | สังกะสี |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, JIS, DIN, GB |
| ความกว้าง: | 1,000 มม. - 1500 มม. หรือตามความจำเป็น |
0.3mm Z275 G350 Prime Hot Dip โคลล์เหล็กเหล็กกระปุก JIS ASTM DX51D SGCC
| การใช้งาน: | หลังคา, ตกแต่ง, แผ่นแปลน, ใช้ในเชิงพาณิชย์, การขึ้นรูป |
|---|---|
| แพรวพราว: | แพรวพราวปกติ, แพรวพราวน้อยที่สุด, แพรวพราวเป็นศูนย์, แพรวพราวใหญ่ |
| ชื่อสินค้า: | สายม้วนเหล็กเหล็กกระปุก |
SUS AISI A36 ม้วนเหล็กคาร์บอน 1000mm SS400 A283 แผ่นเหล็กแผ่น
| พิมพ์: | เหล็กม้วนคาร์บอน |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น / รีดร้อน |
| ความอดทน: | ± 1% |
ASTM A653 เหล็กม้วนเคลือบสังกะสีเคลือบสังกะสี 3mm SPGC รีดเย็น
| เคลือบสังกะสี: | 30-275ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 10-1500mm หรือตามที่กำหนดเอง |
| ความหนา: | 0.2mm-3mm |


