ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แนนซี่당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
นายโลซิฟผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนของพวกเขามีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา ความร่วมมือที่น่าพอใจมาก! -
อำพันคุณภาพบริษัทของคุณดีมาก จนถึงขณะนี้ ฉันยังไม่พบอัตราการชำรุดบกพร่องเป็นศูนย์ หวังว่าคุณจะรักษาสภาพที่ดีนี้ไว้! ขอบคุณ. -
ไมค์منتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
โคริสผลิตภัณฑ์ประมวลผลมีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา หุ้นส่วนยอดเยี่ยมมาก!
คำหลัก [ hot rolled steel sheet ] การจับคู่ 393 ผลิตภัณฑ์.
304 ท่อเหล็กไร้สแตนเลสแบบกลม ไม่มีรอย โหลดร้อน 1 นิ้ว 2 นิ้ว 6000 มม ความยาว SS ท่อ
| ชื่อสินค้า: | ท่อสแตนเลส |
|---|---|
| บริการประมวลผล: | การดัด, การเชื่อม, การหดตัว, การเจาะ, การตัด |
| ความยาว: | 1,000-11,000 มม. หรือตามต้องการ |
แผ่นเหล็กทนการสึกหรอสูง OEM DIN เหล็ก Nm500 สำหรับการขุด
| เทคโนโลยี: | รีดร้อน / รีดเย็น |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เหมืองแร่ เครื่องจักรวิศวกรรม และการผลิต |
| ความหนา: | ตามความต้องการ |
ASTM A653 แผ่นเหล็กชุบสังกะสี Crc Z275 DX52D โลหะที่กำหนดเอง
| พิมพ์: | แผ่นเหล็ก |
|---|---|
| แพรวพราว: | ปกติ / ต่ำสุด / ศูนย์ / ใหญ่ |
| เทคนิค: | รีดเย็นชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน |
แผ่นโลหะทนต่อการขัดถู HR 12 มม. แผ่นเหล็กคาร์บอน ISO NM400 NM500
| แบบอย่าง: | NM400,NM500 |
|---|---|
| พิมพ์: | ใส่จาน |
| การใช้งานพิเศษ: | แผ่นเหล็กความแข็งแรงสูง |
เงิน Astm A240 โหลดเย็นเหล็กไร้สแตนเลสแผ่น 8k กระจกจบขนาดที่กําหนดเอง
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
|---|---|
| ความยาว: | 1,000mm-6000mm หรือตามความต้องการ |
| สี: | เงิน |
AISI A105 ส่วนเหล็กแผ่นรีดพรุนส่วนช่องก่อสร้างน้ำมัน
| ข้อกำหนดการค้า: | CIF CFR FOB |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | การก่อสร้าง |
| การบรรจุ: | จำนวนมากในห่อ |
การตกแต่ง 201 สแตนเลสแผ่นกระจกทอง ปลาย 1 มม 2 มมหนากับหนัง
| ความกว้าง: | 600mm-2000mm หรือตามความต้องการ |
|---|---|
| รูปทรง: | แบน |
| ความยาว: | 1,000mm-6000mm หรือตามความต้องการ |
แผ่นเหล็กชุบสังกะสีความเที่ยงตรงสูงสำหรับลอน ASTM A29 4 มม
| ความหนา: | 4 มม. หรือตามความต้องการ |
|---|---|
| รูปร่าง: | จาน |
| มาตรฐาน: | ASTM A29/A29M-05,JIS G4051/G3131/G3101/G3505,EN10130,TOCT380/1050/ISO630/683/4997/13976/5000/11949,K |
โล่ร้อน Aisi G500 โล่เหล็กเหล็กกระดาษยีนค์เคลือบ Z30g มินิ Spangle
| การใช้งาน: | การก่อสร้าง ยานยนต์ เครื่องจักร ฯลฯ |
|---|---|
| การบรรจุ: | แพ็คเกจเดินเรือมาตรฐานส่งออก |
| ความกว้าง: | 1000mm-1500mm |
24 เกจ HR แผ่นเหล็กชุบสังกะสีธรรมดา AISI Q355E Q345C
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ISO9001 |
| บรรจุุภัณฑ์: | แพ็คเกจมาตรฐานการเดินเรือ |


