ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แนนซี่당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
นายโลซิฟผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนของพวกเขามีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา ความร่วมมือที่น่าพอใจมาก! -
อำพันคุณภาพบริษัทของคุณดีมาก จนถึงขณะนี้ ฉันยังไม่พบอัตราการชำรุดบกพร่องเป็นศูนย์ หวังว่าคุณจะรักษาสภาพที่ดีนี้ไว้! ขอบคุณ. -
ไมค์منتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
โคริสผลิตภัณฑ์ประมวลผลมีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา หุ้นส่วนยอดเยี่ยมมาก!
คำหลัก [ hot rolled steel sheet ] การจับคู่ 393 ผลิตภัณฑ์.
80 กรัม 120 กรัม ผนังเหล็กกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษกระดาษ
| คำสำคัญ: | แผ่นเหล็กอาบสังกะสี |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลสเหล็ก |
| ความกว้าง: | 600mm-1500mm หรือตามความต้องการ |
ความหนา ODM 1 มม. เหล็กแผ่นรีดเย็นโลหะ ASTM A36 S355
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
|---|---|
| ความยาว: | เป็นข้อกำหนด |
| เทคโนโลยี: | รีดเย็น |
วัสดุ โครงสร้าง เหล็กคาร์บอนรีดร้อนชนิดม้วน Hr Q235 Q195 Black 1250mm
| พิมพ์: | เหล็กม้วนคาร์บอน |
|---|---|
| ความกว้าง: | 600-1250 มม. หรือกำหนดเอง |
| บริการประมวลผล: | ดัด, เชื่อม, ดีสคอยล์, ตัด, เจาะ |
ASTM A240 SS แผ่นสแตนเลส 0.5 มม. 304 201 430 การตกแต่งกระจกรีดเย็น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| ระดับ: | 201 304 316 410 420 430 904L |
| ทดสอบ: | ใช้ได้ เรายังยอมรับการตรวจสอบครั้งที่สามได้ |
AISI 430 แผ่นเหล็กไร้สแตนเลสม้วนเย็น 2b ป้ายเสร็จ 2 มม ความหนา 4X8 FT
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดร้อนรีดเย็น |
| คุณภาพ: | การตรวจสอบครั้งที่สามสามารถใช้ได้ |
42Crmo 35Crmo Carbon Steel Coil Bending 0.8mm ความหนา OEM โลลร้อน
| ประเภท: | เหล็กม้วนคาร์บอน |
|---|---|
| ขอบ: | ขอบสลิต |
| พื้นที่: | สีดำหรือตามความจำเป็น |
เครื่องมืองาน Hot Die Steel H13 AISI แผ่นเหล็กแผ่น 4CrMnSiMoV
| ความยาว: | เป็นข้อกำหนด |
|---|---|
| เทคโนโลยี: | รีดร้อน |
| บรรจุุภัณฑ์: | แพ็คเกจมาตรฐานการเดินเรือ |
JIS SGCC กระดาษเหล็กเหล็กกระดาษเหล็ก S250GD Z60 สีซองเคลือบ Ho ท่วม ขนาดมาตรฐาน
| เทคโนโลย: | จุ่มร้อนรีดร้อน |
|---|---|
| เคลือบสังกะสี: | 30-275ก./ตร.ม |
| ความยาว: | ตามความต้องการ |
ASTM Q235 เหล็กแผ่นเคลือบสังกะสีเคลือบโลหะ GI 26 เกจ 4 ฟุต X 8 ฟุตสำหรับบ้าน
| พิมพ์: | แผ่นเหล็กอาบสังกะสี |
|---|---|
| ความกว้าง: | 600-2300mm หรือตามความต้องการ |
| เคลือบสังกะสี: | Z30-275g |
Astm A240 904L ชุดเหล็กไร้ขัด SS ชุดกระจก ปลาย BA ปลายม้วนเย็น
| ชื่อสินค้า: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| เกรด: | 310S, 316Ti, 316L, 316, 321, 410S, 347, 304, 304L, 904L 317L |
| มาตรฐาน: | ASTM,AISI,JIS,EN,DIN,GB |


