ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แนนซี่당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
นายโลซิฟผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนของพวกเขามีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา ความร่วมมือที่น่าพอใจมาก! -
อำพันคุณภาพบริษัทของคุณดีมาก จนถึงขณะนี้ ฉันยังไม่พบอัตราการชำรุดบกพร่องเป็นศูนย์ หวังว่าคุณจะรักษาสภาพที่ดีนี้ไว้! ขอบคุณ. -
ไมค์منتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
โคริสผลิตภัณฑ์ประมวลผลมีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา หุ้นส่วนยอดเยี่ยมมาก!
คำหลัก [ hot rolled steel sheet ] การจับคู่ 393 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นเหล็กไร้สแตนเลสแผ่นแผ่น 316LN X2CrNiMoN17 1.4406 โอนอดีสเลส
| มาตรฐาน: | ASTM,AISI,JIS,EN,DIN,GB |
|---|---|
| ความหนา: | 0.3mm-3.0mm หรือตามความต้องการ |
| เทคนิค: | หมุนเย็นหมุนร้อน |
เหล็กแผ่นรีดร้อน Gi เหล็กชุบสังกะสี 1 มม. AISI Q345B
| ความยาว: | เป็นข้อกำหนด |
|---|---|
| ระยะราคา: | T/TL/C (เงินฝาก 30%) |
| เทคโนโลยี: | รีดร้อน |
การต่อเรือ DIN 0.1 มม. เหล็กแผ่นรีดร้อนชนิดอ่อน
| โอดี: | 219 - 3048 มม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | สะพาน, เรือ, อาคาร, ผนัง, หม้อน้ำ |
| การใช้งานพิเศษ: | แผ่นเหล็กความแข็งแรงสูง |
Q235 Q345 เหล็กม้วนคาร์บอนรีดร้อนสำหรับเครื่องแลกเปลี่ยนความร้อน
| พิมพ์: | เหล็กม้วน |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น / รีดร้อน |
| ความอดทน: | ± 1% |
DC03 DC06 เหล็กม้วนเคลือบสังกะสี เหล็กแผ่นรีดร้อน ST37 DX51
| การรักษาพื้นผิว: | สังกะสี |
|---|---|
| แพรวพราว: | Spangle ปกติ, Spangle ขนาดเล็ก, Spangle ขนาดใหญ่ |
| แอปพลิเคชัน: | แผ่นคอนเทนเนอร์ |
AISI ASTM A36 เหล็กกล้าคาร์บอนม้วนหนา 5 มม. รีดร้อนแบบกำหนดเอง
| คำสำคัญ: | เหล็กม้วนคาร์บอน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | Wuxi Hengchengtai |
| ล้อแม็กหรือเปล่า: | ไม่ใช่โลหะผสม |
ผนังเหล็กทนทานการสกัดร้อน NM400 AR500 ความแข็งแรงสูง 400 500
| คำสำคัญ: | สวมแผ่นเหล็กทน |
|---|---|
| วัสดุ: | NM400 NM450 AR400 AR500 และอื่นๆ |
| ความหนา: | 2mm-100mm หรือตามความต้องการ |
BA ผิว AISI 303 สแตนเลสแผ่นเหล็กหมุนเย็นแบบที่กําหนดเอง
| ชื่อ: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ขอบ: | Mill Edge, Slit Edge |
ความหนา 6 มม. สแตนเลส 316 แผ่นรีดร้อน 4 ฟุต * 8 ฟุต
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| มาตรฐาน: | ASTM,AISI,JIS,EN,DIN,GB |
การสร้างเรือ กระดาษเหล็กคาร์บอน Ah36 Dh36 ความร้อน 1000 มม.
| คำสำคัญ: | แผ่นเหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | แอนสตีล, ซิงเฉิง |
| ความกว้าง: | 600-2300mm หรือตามความต้องการ |


