ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แนนซี่당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
นายโลซิฟผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนของพวกเขามีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา ความร่วมมือที่น่าพอใจมาก! -
อำพันคุณภาพบริษัทของคุณดีมาก จนถึงขณะนี้ ฉันยังไม่พบอัตราการชำรุดบกพร่องเป็นศูนย์ หวังว่าคุณจะรักษาสภาพที่ดีนี้ไว้! ขอบคุณ. -
ไมค์منتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
โคริสผลิตภัณฑ์ประมวลผลมีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา หุ้นส่วนยอดเยี่ยมมาก!
คำหลัก [ hot rolled steel sheet ] การจับคู่ 393 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องมือเหล็กแผ่นโลหะ JIS SKD11 5 มม. สำหรับการก่อสร้างสะพาน
| พิมพ์: | เหล็กแม่พิมพ์งานเย็น |
|---|---|
| ความแข็ง: | ≤255HBS |
| เทคนิค: | รีดร้อน |
ความหนาที่กำหนดเอง 6mm-50mm สวมแผ่นโลหะทน WearTuf400
| พิมพ์: | ใส่ทัฟ400 |
|---|---|
| กำลังประมวลผล: | ตัดไฟ |
| การใช้งานพิเศษ: | แผ่นเหล็กความแข็งแรงสูง |
แผ่นเหล็กทนการสึกหรอความแข็งแรงสูง NM400A/B/C ที่มีความแข็ง 360-450
| การใช้งานพิเศษ: | แผ่นเหล็กความแข็งแรงสูง |
|---|---|
| ความแข็ง: | 360-450 |
| เกรดเหล็ก: | NM400A,NM400B,NM400C |
No. 1 สแตนดาร์ด JIS 304 โหลดสแตนเลสหมักร้อน ความกว้าง 1220 มม สําหรับการตกแต่ง
| ชื่อ: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุ: | 201 304 316 316L 410 420 430 904L |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
Astm 240 S32205 แผ่นเหล็กไร้สแตนเลสแบบย้อนหลังหมายเลข 1 ขนาด 8 มิลลิเมตร
| ชื่อ: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุ: | 201 304 316 310 410 420 430 904L 2205 |
| การรักษา: | รีดเย็นรีดร้อน |
ความแข็งแกร่งสูง ASTM A36 โคลล์สแตนเลสคาร์บอน A570 Gr. D 3.2 มิลลิเมตร
| ประเภท: | เหล็กม้วนคาร์บอน |
|---|---|
| วัสดุ: | A36,A570,Q195,Q235,Q345,45#,SPHC,SS400,Q235,Q345,20# |
| ความหนา: | 3-20mm หรือตามความต้องการ |
SUS 316 316L ใบเหล็กดัดเหล็ก 2B พื้นผิว 0.3mm-3.0mm ความหนา สําหรับการก่อสร้าง
| มาตรฐาน: | ASTM,AISI,JIS,EN,DIN,GB |
|---|---|
| รูปทรง: | แบน |
| ความกว้าง: | 1000mm-2000mm |
ผนังเหล็กคาร์บอนม้วนร้อน SA516 เกรด 70 8 มม Ms ใบ 2300 มม ความกว้าง สําหรับอุตสาหกรรม
| คำสำคัญ: | แผ่นเหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| ระดับ: | SS400, ASTM A36, A572, ST37, ST52, Q195 |
| มาตรฐาน: | GB/T 24186-2019 GB/T711 |
S235 ST37 ASTM แผ่นเหล็กคาร์บอน โลลเดอร์ 1220 มม ความกว้าง Ms Sheet สําหรับอุตสาหกรรม
| คำสำคัญ: | แผ่นเหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| ระดับ: | SS400, ASTM A36, A572, ST37, ST52, Q195 |
| ความหนา: | 0.3-20มม.หรือตามความต้องการ |
เหล็กแผ่นรีดร้อนชนิดม้วนทนการสึกหรอ OEM 2 มม. AISI Mn13
| การยืดตัว: | ≥40% |
|---|---|
| พิมพ์: | แผ่นต้านทานการสึกหรอ |
| เทคนิค: | รีดร้อน |


