ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แนนซี่당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
นายโลซิฟผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนของพวกเขามีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา ความร่วมมือที่น่าพอใจมาก! -
อำพันคุณภาพบริษัทของคุณดีมาก จนถึงขณะนี้ ฉันยังไม่พบอัตราการชำรุดบกพร่องเป็นศูนย์ หวังว่าคุณจะรักษาสภาพที่ดีนี้ไว้! ขอบคุณ. -
ไมค์منتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
โคริสผลิตภัณฑ์ประมวลผลมีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา หุ้นส่วนยอดเยี่ยมมาก!
คำหลัก [ hot rolled steel sheet ] การจับคู่ 393 ผลิตภัณฑ์.
NM450 ความหนา 300 มม. สวมแผ่นเหล็กทนความร้อนโลหะผสมความแข็งแรงสูง
| ชื่อ: | สวมแผ่นเหล็กทน |
|---|---|
| ระดับ: | NM 450 NM400 ฮาร์ดด็อกซ์ 450/500/550/600 |
| วัสดุ: | NM360/400/450/500 |
แผ่นเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน 10 มม. สำหรับลักษณะทางสถาปัตยกรรม
| พิมพ์: | แผ่นเหล็กอาบสังกะสี |
|---|---|
| ความหนา: | 0.2-4 มม. หรือตามความต้องการ |
| ข้อกำหนดการค้า: | FOB, CFR, CIF |
แผ่นเหล็กชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน 0.4 มม. สำหรับโฆษณาและตกแต่ง
| พื้นผิว: | ภาพวาดสีดำ, สีวานิช, น้ำมันป้องกันสนิม, สังกะสีร้อน, สังกะสีเย็น, 3PE |
|---|---|
| ความหนา: | 0.2-4 มม |
| ความยาว: | 30 มม. - 2000 มม. กำหนดเอง |
AISI ASTM A36 เหล็กกล้าคาร์บอนม้วนหนา 5 มม. รีดร้อนแบบกำหนดเอง
| คำสำคัญ: | เหล็กม้วนคาร์บอน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | Wuxi Hengchengtai |
| ล้อแม็กหรือเปล่า: | ไม่ใช่โลหะผสม |
S550GD G90 แผ่นเหล็กเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็กกระดาษเหล็ก
| ชื่อสินค้า: | แผ่นเหล็กอาบสังกะสี |
|---|---|
| เคลือบสังกะสี: | 30-275ก./ตร.ม |
| การใช้งาน: | การก่อสร้าง ยานยนต์ เครื่องจักร ฯลฯ |
กระดาษเหล็กเหล็ก A36 โหลดร้อน Z120g 1.2mm 1260mm ความกว้าง Spangleปกติ
| ชื่อสินค้า: | แผ่นเหล็กอาบสังกะสี |
|---|---|
| วัสดุ: | DX51D,SGCC,SECC,Q235,Q195,A36 |
| เทคนิค: | รีดร้อนจุ่มร้อน |
ASTM A240 0.5mm สแตนเลส 304 430 เลเซอร์ตัด No.8 โปแลนด์กับฟิล์ม
| ชื่อ: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| ความยาว: | 1,000mm-6000mm หรือตามความต้องการ |
| ความหนา: | 0.3mm-3.0mm หรือตามความต้องการ |
ผนังสแตนเลส 8K ดับเพล็กซ์ โลลด์เย็น 2205 โลลิสต์โลหะ จบทําตามสั่ง
| ชื่อ: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| การรักษา: | รีดเย็นรีดร้อน |
โล่ร้อนสแตนเลสแผ่น 2B BA HL ผิว Mill สีสําหรับพลังงานไฟฟ้า
| ชื่อสินค้า: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุ: | ซีรี 200 ซีรี 300 ซีรี 400 ซีรี |
| ระดับ: | 310S, 316Ti, 316L, 316, 321, 410S, 347, 304, 304L, 904L 317L |
SGCC Z35g กระดาษเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก SGS ทดสอบ ผิวผิวซิงก์ 0.45 มม.
| คำสำคัญ: | แผ่นเหล็กอาบสังกะสี |
|---|---|
| ความกว้าง: | 600mm-1500mm หรือตามความต้องการ |
| ตัวอย่าง: | จัดเตรียม |


