ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แนนซี่당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
นายโลซิฟผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนของพวกเขามีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา ความร่วมมือที่น่าพอใจมาก! -
อำพันคุณภาพบริษัทของคุณดีมาก จนถึงขณะนี้ ฉันยังไม่พบอัตราการชำรุดบกพร่องเป็นศูนย์ หวังว่าคุณจะรักษาสภาพที่ดีนี้ไว้! ขอบคุณ. -
ไมค์منتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
โคริสผลิตภัณฑ์ประมวลผลมีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา หุ้นส่วนยอดเยี่ยมมาก!
คำหลัก [ hot rolled steel sheet ] การจับคู่ 393 ผลิตภัณฑ์.
AISI 0.5 มม. A526 แผ่นเหล็กชุบสังกะสีความแข็งแรงสูง Metal
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ISO9001 |
| ความกว้าง: | 1,000ม.-2000ม |
การสร้างเรือ โลหะคาร์บอนสแตนเลส แผ่นโลหะ Astm A500 A514 1 มม. 2 มม.
| คำสำคัญ: | แผ่นเหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| เทคโนโลย: | รีดร้อนรีดเย็น |
| ความกว้าง: | 600-2300mm หรือตามความต้องการ |
SUS S275 SS400 เหล็กกล้าคาร์บอนคอยล์ 24 เกจรีดร้อน 1220 ความกว้างเหล็กเหล็ก
| พิมพ์: | เหล็กม้วน |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น / รีดร้อน |
| ความอดทน: | ± 1% |
Ms แผ่นเหล็กคาร์บอนม้วนร้อน แผ่นเหล็กโครงสร้าง ASTM A36 แผ่นเหล็กเหล็กเหล็กหนา 20 มม
| คำสำคัญ: | แผ่นเหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| มาตรฐาน: | GB/T709-2006, ASTM A36, JIS G4051 |
| ความหนา: | 0.6-100mm หรือตามความต้องการ |
AISI Chisel Tool เหล็กแผ่นรีดร้อน H13 Die Steel Sheet Carbon Steel Metal
| พื้นผิว: | สีดำ |
|---|---|
| รูปร่าง: | แบน |
| การใช้งานพิเศษ: | สวมเหล็กทน |
SAE 1018 กระเบื้องเหล็กคาร์บอน 5 มิลลิเมตร กระเบื้องโลหะเหล็กม้วนร้อน 1250 มิลลิเมตร ความกว้างสําหรับโครงสร้าง
| คำสำคัญ: | แผ่นเหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| ระดับ: | SS400, ASTM A36, A572, ST37, ST52, Q195 |
| พื้นที่: | การเคลือบ, การชุบสังกะสีแบบจุ่มร้อน, การชุบด้วยไฟฟ้า, ทราย |
เหล็กกล้าคาร์บอนรีดร้อนม้วนโลหะ 26 เกจ AISI Q345 Q235
| พื้นผิว: | จิตรกรรม |
|---|---|
| ระยะราคา: | T/TL/C (เงินฝาก 30%) |
| เทคโนโลยี: | รีดร้อน |
S235 ASTM เหล็กแผ่นรีดร้อนชนิดม้วนแผ่น 0.5 มม. รีดร้อน
| เทคนิค: | รีดร้อนรีดเย็น |
|---|---|
| ความกว้าง: | 0.5mm-5000mm หรือตามความต้องการ |
| ความหนา: | 0.1mm-5000mm หรือตามความต้องการ |
0.5mm HR Carbon Astm A283 เหล็กแผ่นโลหะ 0.1mm-300mm ความหนา Cr12Mov
| ความแข็ง: | 255 ~207HBW |
|---|---|
| บริการประมวลผล: | ดัด, เชื่อม, ตัด, เจาะ |
| เทคนิค: | รีดร้อน |
ท่อเหล็กคาร์บอน ASTM ISO ท่อท่อเหล็กคาร์บอน 60 - 200 มิลลิเมตร
| คำสำคัญ: | ท่อเหล็กม้วนร้อน |
|---|---|
| สะสมหรือไม่: | ไม่ใช่โลหะผสม |
| การใช้งาน: | ท่อของเหลว, ท่อบอยเลอร์, ท่อเจาะ, ท่อปุ๋ยเคมี |


