ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แนนซี่당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
นายโลซิฟผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนของพวกเขามีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา ความร่วมมือที่น่าพอใจมาก! -
อำพันคุณภาพบริษัทของคุณดีมาก จนถึงขณะนี้ ฉันยังไม่พบอัตราการชำรุดบกพร่องเป็นศูนย์ หวังว่าคุณจะรักษาสภาพที่ดีนี้ไว้! ขอบคุณ. -
ไมค์منتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
โคริสผลิตภัณฑ์ประมวลผลมีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา หุ้นส่วนยอดเยี่ยมมาก!
คำหลัก [ hot rolled steel sheet ] การจับคู่ 393 ผลิตภัณฑ์.
เหล็กแผ่นรีดร้อนชนิดแผ่นตาหมากรุก ASTM A36 SS400
| ความหนา: | 2-8 มม |
|---|---|
| รูปแบบการตกแต่ง: | เพชรเม็ดกลมทรงไข่ผสม |
| แอปพลิเคชัน: | อาคาร สะพาน เรือ |
Q235 SS400 แผ่นเหล็กม้วนเย็น หนา 1 มม. 2 มม.
| ชื่อสินค้า: | เหล็กแผ่นรีดเย็น |
|---|---|
| เทคนิค: | รีดเย็น |
| ความหนา: | 0.3-3.0 มม. หรือตามความต้องการ |
ASME SA515 GR.70 ความหนา 20 มม. เหล็กแผ่นรีดร้อน Boiler Steel Plate
| เทคนิค: | รีดร้อน |
|---|---|
| วัสดุ: | A515 GR.70 |
| มาตรฐาน: | ASTM,DIN,JIS,BS,GB/T |
A36 เหล็กแผ่น เหล็กคาร์บอน ม้วน 37 มม. รีดร้อน SS400
| เทคนิค: | รีดร้อน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เหล็กม้วน |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบ ทำความสะอาด พ่นสี และพ่นสี |
S235 A105 เหล็กแผ่นรีดเย็น 3.0 มม. เหล็กคาร์บอนอ่อนสำหรับงานก่อสร้าง
| พิมพ์: | เหล็กแผ่นรีดเย็น |
|---|---|
| ความยาว: | 6000mm-12000mm |
| ความหนา: | 0.2mm-3.0mm |
ODM AZ185 เหล็กแผ่นเคลือบสังกะสีเคลือบ Galvalume แบนสำหรับหลังคา
| หมายเลขรุ่น: | เหล็กแผ่นกัลวาลูม |
|---|---|
| สี: | กัลวาลูม ขาว |
| เทคโนโลยี: | รีดเย็น |
ASTM S275JR S355JR แผ่นเหล็กคาร์บอนแผ่นรีดเย็น 1220 X 2440MM
| ชื่อ: | แผ่นเหล็กคาร์บอนรีดเย็น |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM,DIN,JIS,BS,GB/T |
| สถานที่กำเนิด: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
SUS JIS 420 430 โลหะไร้ขัดเหล็กแผ่นหมุนร้อนแปรงเคลือบ 3 มม 5 มม PVC กันน้ํา
| ชื่อ: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| พื้นที่: | 2B, BA, No.1, No.4, HL, 8K, กระจกเงา |
| ความหนา: | 0.6-20 มม. หรือตามความต้องการ |
A36 A38 แผ่นเหล็กแผ่นรีดร้อนคาร์บอนรีดร้อน 0.12 - ความหนา 100 มม. สำหรับงานก่อสร้าง
| เทคโนโลยี: | รีดร้อน |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM, AISI, GB, JIS, DIN, BS |
| เวลานำ: | 7-10 วัน |


