ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แนนซี่당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
นายโลซิฟผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนของพวกเขามีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา ความร่วมมือที่น่าพอใจมาก! -
อำพันคุณภาพบริษัทของคุณดีมาก จนถึงขณะนี้ ฉันยังไม่พบอัตราการชำรุดบกพร่องเป็นศูนย์ หวังว่าคุณจะรักษาสภาพที่ดีนี้ไว้! ขอบคุณ. -
ไมค์منتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
โคริสผลิตภัณฑ์ประมวลผลมีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา หุ้นส่วนยอดเยี่ยมมาก!
คำหลัก [ hot rolled steel sheet ] การจับคู่ 393 ผลิตภัณฑ์.
ASTM A283 เกรด C แผ่นเหล็กคาร์บอน โหลดร้อนอ่อน 4 X 8 นิ้ว สําหรับวัสดุก่อสร้าง
| คำสำคัญ: | แผ่นเหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | แอนสตีล, ซิงเฉิง |
| ความกว้าง: | 600-2300mm หรือตามความต้องการ |
ASTM S275j2 กระดาษเหล็กคาร์บอน โลลร้อน Q235 Q355 ผิว Mill การตัดเลเซอร์
| คำสำคัญ: | แผ่นเหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| สาเหตุ: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
| ขอบ: | ช่อง / ขอบโรงงาน |
ผนังเหล็กเรือหมุนร้อน ผนังเหล็กคาร์บอน SS400 A36 EQ70 ผนังเหล็กหมุนเย็น DC01 DC04
| คำสำคัญ: | แผ่นเหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| คุณภาพ: | การตรวจสอบคุณภาพโดยบุคคลที่สาม |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 7-10 วัน |
แผ่นเหล็กชุบสังกะสีเคลือบสังกะสี แผ่นคาร์บอน เหล็ก โลหะ
| เทคนิค: | รีดร้อนตาม |
|---|---|
| ความแข็ง: | ฮาร์ดเต็ม |
| แอปพลิเคชัน: | การขึ้นรูปเย็น |
เหล็กเส้นกลมแบนคาร์บอน 5.8 ม. เหล็กแผ่นรีดร้อนชุบสังกะสี
| เทคนิค: | รีดร้อน / รีดเย็น |
|---|---|
| วัสดุ: | Q345B, Q345C, Q345D, Q345E, Q390, Q390B, Q390C, Q390D, Q390E, Q420, Q420B, Q420C, Q420D, Q420E, Q460 |
| พิมพ์: | บาร์กลม, บาร์มุม, บาร์สี่เหลี่ยม, บาร์แบน |
แผ่นเหล็กชุบสังกะสี SGCH จุ่มร้อน 0.2 มม. 0.3 มม. DX51d DX52d DX53d
| พิมพ์: | แผ่นเหล็กอาบสังกะสี |
|---|---|
| ความหนา: | 0.2-4 มม. หรือตามความต้องการ |
| ความยาว: | 12M, 6m, 6.4M ตามที่ลูกค้าต้องการจริง |
AISI Q235B โคลล์เหล็กคาร์บอน 5.7 * 1250 มม.
| ประเภท: | เหล็กม้วนคาร์บอน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | SS400,Q235,Q345R,SA302,SA516,A572,S275,S355 |
| ความหนา: | รีดร้อนรีดเย็น |
SUS304 06Cr19Ni10 สแตนเลสชีท อินโน็กซ์ 310S ปรับปรุงความทนทานต่อการกัดกร่อนสูง
| ชื่อสินค้า: | แผ่นสแตนเลส |
|---|---|
| เกรด: | 310S, 316Ti, 316L, 316, 321, 410S, 347, 304, 304L, 904L 317L |
| มาตรฐาน: | ASTM,AISI,JIS,EN,DIN,GB |
SPCC DC01D กระปุกเหล็กแผ่น Gi 4' x 8' ใบรับรอง ISO สําหรับหลังคา
| คำสำคัญ: | แผ่นเหล็กอาบสังกะสี |
|---|---|
| ความกว้าง: | 600mm-1500mm หรือตามความต้องการ |
| แพรวพราว: | แพรวพราวปกติ, แพรวพราวขั้นต่ำ, แพรวพราวขนาดใหญ่, แพรวพราวเป็นศูนย์ |
NM450 NM500 แผ่นเหล็กทนทานการสวมท่อร้อน 10 มม 30 มม ความแข็งแรงสูง
| ชื่อสินค้า: | แผ่นเหล็กต้านทานการสึกหรอ |
|---|---|
| วัสดุ: | NM400 NM450 NM500 AR500 |
| ความหนา: | 4-100 มม. หรือตามความจำเป็น |


