ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แนนซี่당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
นายโลซิฟผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนของพวกเขามีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา ความร่วมมือที่น่าพอใจมาก! -
อำพันคุณภาพบริษัทของคุณดีมาก จนถึงขณะนี้ ฉันยังไม่พบอัตราการชำรุดบกพร่องเป็นศูนย์ หวังว่าคุณจะรักษาสภาพที่ดีนี้ไว้! ขอบคุณ. -
ไมค์منتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
โคริสผลิตภัณฑ์ประมวลผลมีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา หุ้นส่วนยอดเยี่ยมมาก!
คำหลัก [ hot rolled steel sheet ] การจับคู่ 393 ผลิตภัณฑ์.
16 เกจ ASTM Q345 แผ่นเหล็กชุบสังกะสี Gi แผ่นสร้างแผ่นธรรมดา
| เวลาการส่งมอบ: | 7-10 วัน |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ISO9001 |
| ความหนา: | 0.2~4mm4~60mm60~115mm115~300mm |
SGCC Z100g กระปุกเหล็กแผ่นหลังคาแผ่นคลื่นรูปร่าง 2 มม 3 มม หมักร้อน
| ชื่อสินค้า: | แผ่นเหล็กอาบสังกะสี |
|---|---|
| พื้นที่: | โกลาเวน, แกลวาลูม, โคลนสีรัล |
| ความกว้างของเอฟเฟกต์: | 820 มม. / 840 มม. / 940 มม. / 1000 มม. / 1025 มม. / 1050 มม. / อื่น ๆ |
แผ่นเหล็กชุบสังกะสี DX54D DX55D สำหรับโฆษณาและตกแต่ง
| การเคลือบผิว: | Z61-Z90 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กอาบสังกะสี |
| มาตรฐาน: | ASTM A29/A29M-05,JIS G4051/G3131/G3101/G3505,EN10130,TOCT380/1050/ISO630/683/4997/13976/5000/11949,K |
ASTM A563 เหล็กแผ่นเคลือบสังกะสี S350GD 0.5mm Z120g
| พิมพ์: | เหล็กแผ่น |
|---|---|
| ระดับ: | ASTM A563 S350GD |
| เทคโนโลยี: | รีดร้อน / รีดเย็น |
เหล็กม้วนรีดร้อนชนิดอ่อนชนิดม้วน A36 A516 เกรด 60 3*1550 มม.
| พิมพ์: | เหล็กม้วนรีดร้อนคาร์บอน |
|---|---|
| รูปร่าง: | เหล็กม้วน |
| ใบรับรอง: | ISO9001,เอสจีเอ |
Q235 เหล็กแผ่นรีดร้อน JIS Carbon Steel ขนาด 1220 มม. โครงสร้างที่กำหนดเอง
| พิมพ์: | เหล็กม้วนคาร์บอน |
|---|---|
| หนา: | 1.8-20 มม. หรือตามความต้องการ |
| เทคนิค: | รีดร้อนรีดเย็น |
ป้องกันการกัดกร่อนเคลือบ HR เหล็กกล้าคาร์บอนปานกลางแผ่นโลหะ 0.5-80mm 5mm 2mm
| ข้อมูลจำเพาะ: | ตามความต้องการ |
|---|---|
| เวลานำ: | 7-10 วัน |
| ความหนา: | 0.5-80 มม. หรือกำหนดเอง |
JIS S235JR Q235B เหล็กกล้าคาร์บอนม้วนรีดร้อนปรับแต่งความกว้าง 1220 มม
| พิมพ์: | เหล็กม้วนคาร์บอน |
|---|---|
| รูปร่าง: | ม้วน |
| มาตรฐาน: | AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS, JIS, AISI, ASTM, GB, DIN, EN เป็นต้น |
NM450 NM500 แผ่นเหล็กทนการสึกหรอหนา 1 นิ้วรีดร้อน 450HB
| คำสำคัญ: | สวมแผ่นเหล็กทน |
|---|---|
| ขั้นต่ำ: | 2 ตัน |
| ความหนา: | 2mm-100mm หรือตามความต้องการ |
เหล็กม้วนสังกะสีรีดร้อน GI 0.8 มม. SECC DX51 1220 มม. ขนาดที่กำหนดเอง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เหล็กม้วนสังกะสี |
|---|---|
| ความกว้าง: | 600-2000mm หรือตามความต้องการ |
| แพรวพราว: | ลดการเคลือบ Spangle หรือ Spangle-free |


