ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แนนซี่당신의 회사 품질은 정말 좋습니다. 지금까지 나는 불량률 제로를 만났습니다. 이 좋은 상태를 유지하시길 바랍니다! 감사해요. -
นายโลซิฟผลิตภัณฑ์เหล็กกล้าคาร์บอนของพวกเขามีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา ความร่วมมือที่น่าพอใจมาก! -
อำพันคุณภาพบริษัทของคุณดีมาก จนถึงขณะนี้ ฉันยังไม่พบอัตราการชำรุดบกพร่องเป็นศูนย์ หวังว่าคุณจะรักษาสภาพที่ดีนี้ไว้! ขอบคุณ. -
ไมค์منتجاتها من الصلب الكربوني ذات جودة عالية. التسليم في الوقت المحدد. تعاون طيب للغاية! -
โคริสผลิตภัณฑ์ประมวลผลมีคุณภาพสูง จัดส่งตรงเวลา หุ้นส่วนยอดเยี่ยมมาก!
คำหลัก [ hot rolled steel sheet ] การจับคู่ 393 ผลิตภัณฑ์.
แม่พิมพ์ แผ่นเหล็กคาร์บอนรีดร้อน T23353 H13 4cr5mosiv1
| พิมพ์: | สวมแผ่นทน |
|---|---|
| ช่วงความกว้าง: | 1,000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1800 มม. 2000 มม. |
| ช่วงความยาว: | 2500มม. 3000มม. 5800มม. 6000มม |
DX51d Z275 แผ่นเหล็กชุบสังกะสีชุบร้อน 4FT X 8FT พร้อม Zero Spangle
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กชุบสังกะสี / แผ่น |
|---|---|
| เทคนิค: | จุ่มร้อนรีดเย็น |
| การเคลือบผิว: | Z275-Z600, Z81-Z120 หรือจำเป็น |
NM360 สวมแผ่นเหล็กทนความแข็งสูง 150 มม.
| ระดับ: | NM360 NM400 NM450 NM500 |
|---|---|
| ความยาว: | 1000mm-12000mm |
| ความกว้าง: | 1000mm-2500mm |
SGCC DC51D + Z GI ม้วนเหล็กชุบสังกะสีร้อนสำหรับงานก่อสร้าง
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบสังกะสี |
|---|---|
| เทคนิค: | จุ่มร้อน |
| การใช้งาน: | โครงสร้างการก่อสร้าง |
10 # ท่อเหล็กคาร์บอนรีดร้อนสำหรับท่อส่งน้ำมันและก๊าซ
| การใช้งานหลัก: | ท่อน้ำหรือแก๊ส/ท่อร้อยสายไฟเหล็ก/นั่งร้าน ฯลฯ |
|---|---|
| เทคนิค: | ERW |
| ความยาว: | ความยาวใด ๆ ที่ต่ำกว่า 16 เมตร |
S30403 S30400 แผ่นเหล็กสแตนเลส 2b สำเร็จรูป 0.8 * 1200 * 2400 มม. รีดเย็น
| พื้นผิว: | 2B, BA, No.1, No.4, HL, 8K, กระจกเงา |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์: | แพ็คเกจส่งออกมาตรฐาน |
| ความยาว: | 1000mm-6000mm |
Q460d Q690d กระดาษเหล็กความแข็งแรงสูง ขนาด 1200 มม
| คำสำคัญ: | แผ่นเหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| สาเหตุ: | มณฑลเจียงซู ประเทศจีน |
| ขอบ: | ช่อง / ขอบโรงงาน |
กลมหลุมเหล็กเหล็กกระปุกแผ่น perforated แผ่นหมุนร้อน S355 รูปแบบที่กําหนดเอง
| ชื่อสินค้า: | แผ่นเหล็กชุบสังกะสีเจาะรู |
|---|---|
| ความหนา: | 0.6-16 มม. หรือตามความจำเป็น |
| ความกว้าง: | 600 มม. - 2300 มม. หรือตามความจำเป็น |
ST37 ST52 ม้วนเหล็กคาร์บอนอ่อน A36 รีดร้อนเต็มฮาร์ด 1000mm-12000mm
| ล้อแม็กหรือเปล่า: | ไม่ใช่โลหะผสม |
|---|---|
| รูปร่าง: | เหล็กม้วน |
| ความหนา: | 0.2-100มม |
NM500 สวมแผ่นเหล็กทน 2500mm Brinell Hardnes Plate
| ระดับ: | NM360 NM400 NM450 NM500 |
|---|---|
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบ ทาน้ำมัน หรือตามความต้องการ |
| ความยาว: | 1000mm-12000mm |


